LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY MỚI NHẤT

30/11/2020
4 / 5 của 39 đánh giá

21/10

Thứ năm

22/10

Thứ sáu

Hôm qua

Thứ bảy

Hôm nay

Chủ nhật

Ngày mai

Thứ hai

26/10

Thứ ba

27/10

Thứ tư

28/10

Thứ năm

29/10

Thứ sáu

30/10

Thứ bảy

31/10

Chủ nhật

01/11

Thứ hai

02/11

Thứ ba

03/11

Thứ tư

Lịch thi đấu hôm nay Chủ nhật ngày 24/10/2021

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh
West Ham United

20:00

Tottenham
Brentford

20:00

Leicester City
Manchester United

22:30

Liverpool
Lịch thi đấu Laliga
FC Barcelona

21:15

Real Madrid
Real Betis Balompié

23:30

Rayo Vallecano
Lịch thi đấu Serie A
Atalanta

17:30

Udinese Calcio
ACF Fiorentina

20:00

Cagliari Calcio
Hellas Verona

20:00

SS Lazio
AS Roma

23:00

SSC Napoli
Lịch thi đấu Ligue 1
OGC Nice

18:00

Olympique Lyon
Racing Club de Lens

20:00

Metz
Lorient

20:00

Bordeaux
Stade Reims

20:00

Troyes
Stade Rennais

20:00

Strasbourg
Monaco

22:00

Montpellier
Lịch thi đấu Bundesliga
Koln

20:30

Bayer Leverkusen
Stuttgart

22:30

Union Berlin
Lịch thi đấu Prva Liga - Serbia
Macva

00:00

IMT Novi Belgrade
OFK Backa

00:00

Zlatibor
Graficar Beograd

00:00

Timok Zajecar
Indjija

00:00

Buducnost
Zarkovo

00:00

FK Mladost Gat Novi Sad
Javor

00:00

FK Zeleznicar Pancevo
Rad Belgrade

00:00

Kabel Novi Sad
Sremska Mitrovica

00:00

Loznica
Lịch thi đấu 1. Liga, Relegation Round - Czech Republic
Karvina

00:00

Baník Ostrava
FC Viktoria Plzen

21:00

FK Jablonec
FC Hradec Kralove

21:00

FK Teplice
SK Dynamo Ceske Budejovice

21:00

SK Slavia Praha
Lịch thi đấu 1. CFL, Relegation/Promotion Playoffs - Montenegro
FK Buducnost Podgorica

01:00

FK Iskra
FK Rudar

01:00

FK Decic Tuzi
Jezero

01:00

FK Sutjeska Niksic
Golubovci

01:00

Petrovac
FK Podgorica

01:00

FK Mornar
Lịch thi đấu USL, League One, Playoffs - USA
North Carolina

03:00

outh Georgia Tormenta FC
Greenville Triumph SC

06:00

Chattanooga Red Wolves SC
Union Omaha SC

06:00

Richmond Kickers
Forward Madison FC

07:00

FC Tucson
North Texas SC

07:30

New England Revolution II
Lịch thi đấu J-League 3 - Japan
FC Imabari

11:00

Kataller Toyama
YSCC Yokohama

11:00

Vanraure Hachinohe FC
FC Gifu

11:00

AC Nagano Parceiro
Fukushima U

11:00

Tegevajaro
Roasso Kumamoto

11:00

Kamatamare Sanuki
Lịch thi đấu 2. Liga, Promotion round - Slovakia
S. Bratislava B

13:30

Skalica
Zilina B

13:30

Kosice
Petrzalka

13:30

Komarno
FC Rohoznik

14:00

Namestovo
Lịch thi đấu CFL, Group B - Czech Republic
Slavia Karlovy Vary

15:30

Benesov
Lịch thi đấu Oberliga Hamburg - Germany Amateur
Paloma Hamburg

15:45

Barmbek-Uhlenhorst
HEBC

15:45

Hamburg
Sasel 1925

20:00

Bramfeld
Lịch thi đấu Esiliiga, Relegation/Promotion - Estonia
Maardu Linnameeskond

17:00

Elva
Levadia Tallinn U21

17:00

Pärnu Jalgpalliklubi
Lịch thi đấu Premium Liiga, Relegation/Promotion - Estonia
Nõmme Kalju

17:00

Tammeka Tartu
Paide Linnameeskond

17:00

TJK Legion
Kuressaare

19:00

Paide Linnameeskond
Flora Tallinn

19:00

Levadia Tallinn
Flora Tallinn

19:00

Kuressaare
Lịch thi đấu 1. Lig, Playoffs - Turkey
Altinordu FK

17:30

Umraniyespor
Balıkesirspor

20:00

Bursaspor
Kocaelispor

23:00

Genclerbirligi SK
Lịch thi đấu Erovnuli Liga, Relegation/Promotion Playoffs - Georgia
Shukura Kobuleti

17:30

Locomotive Tbilisi
Samtredia

17:30

Dinamo Batumi
Dila Gori

19:30

Samgurali Tskhaltubo
Telavi

21:30

Torpedo Kutaisi
Saburtalo Tbilisi

23:30

Dinamo Tbilisi
Lịch thi đấu Vysshaya League Relegation/Promotion - Belarus
FC Minsk

17:30

Slavia-Mozyr
Torpedo BelAZ Zhodino

19:30

FK Ruh Brest
Lịch thi đấu I Liga, Promotion Playoff - Poland
Zagłębie Sosnowiec

17:40

Podbeskidzie Bielsko-Biała
Odra Opole

20:00

GKS Jastrzębie
Widzew Łódź

23:00

ŁKS Łódź
Lịch thi đấu 2nd Division, Group 2 - Norway
Vard Haugesund

18:00

Nardo FK
Skeid

19:00

Notodden FK
Levanger FK

20:00

Sotra SK
Lịch thi đấu Thai League 1 - Thailand
Port FC

18:00

Prachuap
Ratchaburi

18:00

Buriram United
Nongbua Pitchaya

18:30

Suphanburi
Pathum United

19:00

Bangkok United
Lịch thi đấu Bremen-Liga - Germany Amateur
Schwachhausen

18:00

TUS Komet Arsten
Lehe

19:00

Geestemunde
U. 60 Bremen

20:00

Hastedt
Lịch thi đấu Premier League, Relegation/Promotion Playoffs - Kazakhstan
Kaspii Aktau

18:00

Akzhayik Uralsk
Kaisar Kyzylorda

20:00

Zhetysu Taldykorgan
Lịch thi đấu Premier League, Europa League, Playoffs - Ukraine
Rukh Lviv

18:00

FC Minaj
FC Dynamo Kiev

21:00

Dnipro-1
FC Zorya Luhansk

23:30

Kolos Kovalivka
Lịch thi đấu Premiership - Scotland
St Mirren

18:00

Glasgow Rangers
Lịch thi đấu Premier League - Bosnia & Herzegovina
FK Radnik Bijeljina

18:00

NK Siroki Brijeg
NK Posusje

18:00

FK Zeljeznicar Sarajevo
Lịch thi đấu Premier League - Russia
Ufa

18:00

FC Rubin Kazan
Akhmat Grozny

20:30

Ural Yekaterinburg
FK Zenit St. Petersburg

23:00

FK Spartak Moscow
Lịch thi đấu Oberliga NOFV North - Germany Amateur
SFC Stern 1900

18:00

Rostocker FC
SC Staaken

19:00

Mecklenburg Schwerin
Victoria Seelow

19:00

Brandenburg
Lịch thi đấu Division 1, Norra - Sweden
Piteå IF

18:00

Karlstad Fotbol
IFK Haninge

20:00

Umea FC
IF Sylvia

21:00

IFK Lulea
Dalkurd FF

21:00

Assyriska FF
Lịch thi đấu 3rd Liga - Germany
Borussia Dortmund II

18:00

FC Viktoria Köln
TSV Havelse

19:00

Eintracht Braunschweig
Lịch thi đấu Regionalliga Northeast - Germany Amateur
Tasmania Berlin

18:00

Cottbus
Chemie Leipzig

18:00

Fuerstenwalde
BFC

18:00

Auerbach
Meuselwitz

18:30

Eilenburg
Lịch thi đấu Div 2, Vastra Gotaland, Relegation/Promotion - Sweden
Ullareds IK

18:30

Eskilsminne IF
Sävedalens IF

21:00

IK Tord
Lịch thi đấu Superliga - Serbia
FK TSC Backa Topola

18:30

FK Partizan Beograd
FK Vojvodina Novi Sad

22:00

FK Radnicki 1923 Kragujevac
FK Crvena Zvezda Beograd

23:45

Radnicki Nis
Lịch thi đấu NB I - Hungary
Debreceni VSC

18:30

Puskas Akademia FC Felcsut
Budapest Honved FC

20:45

Mezokovesd Zsory SE
Ferencvarosi Budapest

23:00

MTK Budapest
Lịch thi đấu Championship, Playoffs - England
Barnsley

18:30

Sheffield United
Nottingham Forest

21:00

Fulham
Lịch thi đấu Oberliga NOFV South - Germany Amateur
Erfurt

19:00

FC Oberlausitz
Lịch thi đấu Regionalliga North, Group South - Germany Amateur
Kiel II

19:00

Heide
Norderstedt

19:00

Drochtersen/Assel
Teutonia 1905

19:00

Phonix Lubeck
Rehden

20:00

Bremen II
Luneburg

20:00

Hannover
Oldenburg

20:00

Oberneuland
Lịch thi đấu Primera Divisio, Relegation/Promotion - Andorra
FC Santa Coloma

19:00

UE Sant Julia
Carroi

19:00

Inter Club De Escaldes
Engordany

19:00

Atletic Club
Ordino

19:00

Santa Coloma A
Lịch thi đấu 1. MFL - North Macedonia
Borec Veles

19:00

Akademija Pandev
Skopje

19:00

GFK Tikvesh 1930
Gjorce Petrov

19:00

FC Struga Trim Lum
Pelister Bitola

19:00

Bregalnica Stip
KF Shkendija

19:00

Rabotnicki Skopje
Lịch thi đấu Div 2, Sodra Svealand, Relegation/Promotion - Sweden
Eskilstuna City

19:00

United IK Nordic
Värmbols FC

19:00

Nykoping BIS
Huddinge IF

19:00

Karlslund
Lịch thi đấu U19 Allsvenskan, Sodra - Sweden Amateur
Aatvidabergs

19:00

Angelholms
Frej Taby

21:00

Norrkoping
IFK Lidingo

21:30

Taby
Lịch thi đấu Division 1, Södra - Sweden
Skovde AIK

19:00

Malmoe
FC Linkoping City

20:00

FC Trollhattan
Lịch thi đấu 2nd Division, Group 1 - Norway
Alta IF

19:00

Asker Fotball
Brattvag

20:30

Eidsvold TF
Lịch thi đấu Premier League - Azerbaijan
Keshla FK

19:00

Gabala FK
Lịch thi đấu Super League Relegation/Promotion - Switzerland
FC Luzern

19:15

FC St.Gallen 1879
FC Basel 1893

21:30

FC Lugano
Servette Geneva

21:30

FC Sion
Lịch thi đấu Pro League - Iran
Masjed Soleyman

19:30

Sepahan
Mes Rafsanjan FC

19:30

Shahr Khodro
Lịch thi đấu Serie C, Girone A - Italy
Piacenza Calcio 1919

19:30

AS Giana Erminio
U23 Juventus FC

19:30

Pro Sesto
Albinoleffe

22:30

USD Seregno Calcio
FC Legnago Salus SSD

22:30

AC Trento
Mantova

22:30

FC Sudtirol
PRO Patria

22:30

FC Pro Vercelli 1892
Renate

22:30

US Triestina Calcio 1918
US Pergolettese 1932

22:30

Lecco
Virtus Verona

22:30

US Fiorenzuola
Lịch thi đấu Serie C, Girone B - Italy
Olbia Calcio 1905

19:30

Modena FC
Carrarese Calcio 1908

22:30

Virtus Entella
US Pistoiese 1921

22:30

Aquila Montevarchi
Lịch thi đấu Serie C, Girone C - Italy
Catanzaro

19:30

Monopoli
Fidelis Andria

19:30

Turris
Foggia

19:30

Taranto FC
Monterosi Tuscia FC

19:30

Calcio Catania
Potenza Calcio

19:30

Latina Calcio
SSD Città di Campobasso

19:30

AZ Picerno
SS Juve Stabia

19:30

ACR Messina
US Avellino 1912

19:30

Paganese
Vibonese

19:30

Palermo
Virtus Francavilla Calcio

22:30

SSC Bari
Lịch thi đấu Bundesliga, Europa League Playoffs - Austria
Hartberg

19:30

Rapid Wien
Lask

19:30

SC Altach
RB Salzburg

22:00

Sturm Graz
Lịch thi đấu Eredivisie - Netherlands
Cambuur

19:30

Feyenoord Rotterdam
Vitesse Arnhem

19:30

GA Eagles
Ajax Amsterdam

21:45

PSV Eindhoven
Lịch thi đấu MSFL - Czech Republic
Znojmo

19:30

Slovacko B
Rosice

19:30

Baník Ostrava B
Unicov

19:30

Hlucin
Blansko

19:30

Velke Mezirici
Fastav Zlin B

19:30

SK Hanacka Slavia Kromeriz
Vrchovina

19:30

Frydek Mistek
Vratimov

19:30

Olomouc B
FC Vysocina Jihlava B

19:30

Uhersky Brod
Lịch thi đấu Superliga, Relegation round - Slovakia
Slovan Bratislava

20:00

MFK Tatran Liptovský Mikuláš
Dunajská Streda

22:00

MFK Zemplín Michalovce
Lịch thi đấu Premier League, Main round - Malta
St Lucia FC

20:00

Sliema Wanderers
Hibernians FC

22:00

Valletta
Lịch thi đấu 1. HNL Relegation/Promotion - Croatia
GNK Dinamo Zagreb

20:00

Istra 1961
Lokomotiva

22:30

HNK Rijeka
Lịch thi đấu Bayernliga South - Germany Amateur
Schwabmunchen

20:00

Dachau
Lịch thi đấu Hessenliga - Germany Amateur
Turk Gucu Friedberg

20:00

TUS Dietkirchen
Bad Vilbel 1919

20:00

Vik. 06 Griesheim
Lịch thi đấu 1st Division - Denmark
Nykøbing FC

20:00

BK Fremad Amager
Lịch thi đấu Premier Division, Relegation/Promotion - Ireland
Drogheda United

20:00

Derry City F.C.
Lịch thi đấu Allsvenskan - Sweden
Hammarby IF

20:00

Östersunds FK
IF Elfsborg

20:00

Sirius
Mjällby AIF

20:00

IFK Göteborg
Varbergs

22:30

Malmö FF
AIK Fotboll

22:30

Norrkoping
Lịch thi đấu 2nd SNL - Slovenia
Bilje

20:00

Krsko
Brezice

20:00

Triglav Kranj
Fuzinar Ravne

20:00

Velenje
Ilirija Ljubljana

20:00

Primorje Ajdovscina
Gorica

20:00

Drava Ptuj
Krka Novo Mesto

20:00

NK Dob
Rogaska

20:00

Nafta Lendava
Beltinci

20:00

Dekani
Lịch thi đấu 2. HNL - Croatia
Osijek II

20:00

Varazdin
Orijent Rijeka

20:00

Kustosija Zagreb
Lịch thi đấu PrvaLiga, Relegation/Promotion Playoffs - Slovenia
Tabor Sezana

20:00

NK Maribor
NK Radomlje

22:00

Mura Murska Sobota
Lịch thi đấu Super Lig - Turkey
Sivasspor

20:00

Adana Demirspor
Antalyaspor

20:00

Istanbul Basaksehir FK
Fenerbahce Istanbul

23:00

Alanyaspor
Lịch thi đấu Oberliga Mittelrhein - Germany Amateur
Breinig

20:00

Eilendorf
1. FC Duren

20:00

Hurth
Bcv Glesch-Paffendorf

20:00

Bergisch Gladbach
Alfter

20:00

Freialdenhoven
Wesseling-Urfeld

20:00

Arnoldsweiler
FC Pesch

20:00

Friesdorf
Siegburger SV 04

20:30

VfL Vichttal
SV Deutz 05

20:30

SPVG Frechen 20
Fortuna Koln II

20:30

Hennef
Lịch thi đấu Oberliga Niederrhein - Germany Amateur
Monheim

20:00

Baumberg
SW Essen

20:00

TVD Velbert 1870
Kray

20:00

Velbert
SF Niederwenigern

20:00

Jahn Hiesfeld
SC Velbert

20:00

Schonnebeck
Ratingen 04/19

20:00

Kleve
Hilden

20:30

Cronenberg
St. Toenis

20:30

Bocholt
Monchengladbach

20:30

Duesseldorf
Duisburg

20:30

SC Union Nettetal
Turu Dusseldorf

20:30

Meerbusch
Lịch thi đấu Ekstraklasa, Relegation Round - Poland
KGHM Zagłębie Lubin

20:00

MKS Cracovia Krakow
KS Warta Poznan

22:30

FKS Stal Mielec
Lịch thi đấu Oberliga Baden Wuerttemberg - Germany Amateur
FV Lorrach-Brombach

20:00

Nottingen
Lịch thi đấu Div 2, Norra Svealand, Relegation/Promotion - Sweden
Stockholm Internazionale

20:00

IFK Stocksund
Lịch thi đấu Super League, Relegation/Promotion - Greece
Aris Thessaloniki

20:00

Panetolikos Agrinio
Volos NPS

20:00

AEK Athens
OFI Crete

22:15

PAS Lamia 1964
Lịch thi đấu 2nd Division, Relegation - Denmark
Thisted FC

20:00

Kolding IF
Lịch thi đấu Segunda Liga - Portugal
Nacional de Madeira

20:00

C.D. Mafra
Lịch thi đấu Oberliga Westfalen - Germany Amateur
TSG 1881 Sprockhovel

20:00

Kaan-Marienborn
Rheine

20:00

TSV Victoria Clarholz
Erndtebruck

20:00

RSV Meinerzhagen
Hamm

20:00

Finnentrop/Bamenohl
Siegen

20:00

09 Dortmund
FC Gutersloh 2000

20:00

SV Westfalia Rhynern
Haltern

20:00

SC Westfalia 1904 Herne
SPVGG Vreden 1921

20:00

Holzwickeder SC
Lịch thi đấu Superettan - Sweden
IK Brage

20:00

GIF Sundsvall
Lịch thi đấu 1st Division, Relegation / Promotion Playoffs - Norway
Stjordals-Blink

20:00

Ullensaker/Kisa
Aasane

20:00

KFUM Oslo
Ham-Kam

20:00

Ranheim
Grorud

20:00

Fredrikstad
Bryne FK

20:00

Raufoss
Aalesund

20:00

Sandnes
Strommen

20:00

Sogndal
Lịch thi đấu Bayernliga North - Germany Amateur
Ammerthal

20:00

TSV Abtswind
Lịch thi đấu Primera Division, Season First Place - Uruguay
Deportivo Maldonado

20:15

Montevideo City Torque
Lịch thi đấu Premier League, Relegation/Promotion Playoffs - South Africa
Chippa

20:30

Swallows
Supersport

22:30

Kaizer Chiefs
Lịch thi đấu FNL - Czech Republic
MAS Táborsko

20:30

Prostejov
Lịch thi đấu Ligue 1, Relegation/Promotion Round - Tunisia
Olympique de Beja

20:30

Soliman
Rejiche

20:30

Monastir
Lịch thi đấu Eliteliga Vorarlberg, Spring - Austria Amateur
Rankweil

21:00

A. Lustenau II
Lịch thi đấu First Division B, Second stage - Belgium
Westerlo

21:00

Royal Excelsior Virton
Lịch thi đấu 1. deild - Faroe Islands
Skala

21:00

B71 Sandoy
Lịch thi đấu A Lyga, Championship Round - Lithuania
DFK Dainav Alytus

21:00

FC Dziugas Telsiai
Lịch thi đấu U20 League, Clausura - Mexico
U20 Pumas Unam

21:00

U20 Club Tijuana De Caliente
U20 Atletico San Luis

22:00

U20 Atlas
U20 Club Santos Laguna

23:00

U20 Deportivo Toluca FC
Lịch thi đấu League One - Scotland
Queen's Park FC

21:00

Alloa Athletic FC
Lịch thi đấu Regionalliga Salzburg, Spring - Austria Amateur
Wals-Grunau

21:00

SV Kuchl
SK Bischofshofen

21:00

SAK Salzburg
Lịch thi đấu First Division A - Belgium
RSC Anderlecht

21:00

Beerschot
KRC Genk

23:30

KAA Gent
Lịch thi đấu Premier League - Faroe Islands
B36 Tórshavn

21:00

Víkingur Gøta
IF Fuglafjordur

21:00

NSÍ Runavík
KI Klaksvík

21:00

EB/Streymur
B68 Toftir

21:00

TB Tvøroyri
07 Vestur Sorvagur

21:00

HB Tórshavn
Lịch thi đấu Superligaen, Relegation round, Group 2 - Denmark
Randers FC

21:00

Aarhus GF
FC Midtjylland

23:00

SønderjyskE
Lịch thi đấu Serie B, Relegation Playoffs - Italy
Reggina 1914

21:15

Parma Calcio
Lịch thi đấu Primeira Liga - Portugal
Pacos de Ferreira

21:30

FC Arouca
Lịch thi đấu Eliteserien, Relegation/Promotion - Norway
Tromsoe

22:00

Haugesund
Brann

22:00

Sandefjord
Odd

22:00

Stabaek
Stroemsgodset

22:00

Kristiansund
Viking

22:00

Sarpsborg
Lillestrom

22:00

Mjondalen
Valerenga IF

22:00

Rosenborg BK
Molde FK

22:00

Bodoe/Glimt
Valerenga IF

22:00

Haugesund
Kristiansund

22:00

Sarpsborg
Stroemsgodset

22:00

Bodoe/Glimt
Tromsoe

22:00

Mjondalen
Rosenborg BK

22:00

Sandefjord
Lịch thi đấu Botola - Morocco
Olympique de Safi

22:00

Chabab Mohammedia
Lịch thi đấu NB II - Hungary
III Keruleti Tve

22:00

Siofok
Szentlorinc

22:00

Soroksar
Szeged-Csanad Gr.

22:00

Vasas
Nyiregyhaza

22:00

Szolnoki MAV
Tiszakecske

22:00

Diosgyori
Szombathelyi Haladas

22:00

Ajka
ETO Gyor

22:00

Pecsi
Dorogi

22:00

Csakvar
Budafoki Mte

22:00

Budaorsi
Bekescsaba Elore

22:00

Kecskemeti TE
Lịch thi đấu Druga liga Crne Gore - Montenegro
Mladost DG

22:00

Titograd
Igalo 1929

22:00

FK Arsenal
FK Bokelj

22:00

FK Kom
FK Jedinstvo

22:00

Berane
OFK Grbalj

22:00

Cetinje
Lịch thi đấu Saudi Professional League - Saudi Arabia
AL Nassr FC

22:00

AL Ettifaq
Lịch thi đấu Primera Division - Chile
CD Melipilla

22:00

U de Chile
Lịch thi đấu Veikkausliiga, Promotion/Relegation - Finland
HJK Helsinki

22:30

FC Inter Turku
Lịch thi đấu Primera Division, Grand Final - Peru
Deportivo Municipal

23:00

FBC Melgar
Lịch thi đấu 1st Division, Relegation group - Cyprus
Aris Limassol

23:00

APOEL
Lịch thi đấu First Professional League, Relegation Round - Bulgaria
PFC Beroe Stara Zagora

23:00

PFC CSKA Sofia
Lịch thi đấu LaLiga 2, Promotion Playoffs - Spain
SD Ponferradina

23:15

Real Oviedo
Burgos CF

23:15

SD Huesca

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY MỚI NHẤT

Xin gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của mọi giải đấu bên dưới
NỘI DUNG CHÍNH [ Hiện ]
Thông báo